[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2

Diễn đàn chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm về IT và cuộc sống!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Sakura (1124)
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Voting_bar[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap 
hotboy (705)
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Voting_bar[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap 
Già Làng (373)
con_ca_nho90 (289)
that_true (154)
theanhkkt (143)
phamay (137)
lovelonelyman (134)
o0ovioletstaro0o (128)
stevenhung (122)
Âm - Dương lịch
Clock
Logo
11TH02 Pro!
Liên kết
Tin tức 60s
Tin công nghệ
Thời sự 24h
Game Moblie

Share

[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Bạn chọn ngành nào trong số các ngành sau đây?
Lập trình ứng dụng
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap6%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 6% [ 2 ]
Lập trình Web
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap24%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 24% [ 8 ]
Lập trình hệ thống
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap3%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 3% [ 1 ]
Quản trị mạng
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap21%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 21% [ 7 ]
Thiết kế mạng
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap3%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 3% [ 1 ]
Thiết kế Web
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap21%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 21% [ 7 ]
Quản trị Web
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap9%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 9% [ 3 ]
Bảo mật mạng
 3% [ 1 ]
Bảo mật Window
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap0%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Quản trị CSDL
[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_lcap9%[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Vote_rcap
 9% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 33

Tác giảThông điệp
Sakura

[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Stars7
Sakura

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I-hate-Cats-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 1124
Điểm : 1688
Ngày sinh : 03/11/1990
Ngề nghiệp : IT Student

[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime14/6/2011, 20:07

First topic message reminder :

Học 3 năm Đại học rồi, cũng đến lúc nói lên tâm nguyện của mọi người xem các bạn đã chuẩn bị cho mình những gì khi ra trường.

Mình mới liệt kê ra 1 số ngành nghề mà anh chị em ta có thể chọn để sau này ra trường có cái nghề cái nghiệp giống người ta, vậy các bạn chọn ngành gì nào?

Do giới hạn chỉ có 10 lựa chọn nên mình cũng liệt kê ra không hết được, với kiến thức còn giới hạn nên đôi khi mình đưa ra mấy sự lựa chọn hơi.. khập khiễng, nên các bạn thông cảm, ai có thêm gì mới xin bổ sung nha!

Các bạn có thể chọn 1 hoặc hơn 1 ngành nghề và mình yêu thích, nếu thích thì đưa ra lý do mình chọn như vậy, và 1 số công cụ, công nghệ, ngôn ngữ gì gì đó mà các bạn đang có hoặc sẽ có trong thời gian tới để đạt được mục tiêu của mình.. vân vân....

Nào chúng ta bắt đầu nào!

Tác giảThông điệp
hotboy

hotboy

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Hippopotamus-icon
Nam Aries

Số bài viết : 705
Điểm : 1043
Ngày sinh : 21/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime17/6/2011, 21:00

ctbn.bdu đã viết:
Xin lỗi bố ..! bố chỉ được cái ngụy biện là giỏi... nói với chú mài càng chám ..-> nói lâu thành xích mít...-> nói dai -> thành nhàm chán...

Ko Nói với chú mài..Smile) cứ như cô giáo kèm chữ học sinh vậy =))
cái tính ông cụ non bỏ bớt đi =))

ok men
Sakura

Sakura

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I-hate-Cats-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 1124
Điểm : 1688
Ngày sinh : 03/11/1990
Ngề nghiệp : IT Student

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime17/6/2011, 22:45

Xoắn tiếp đi các bác, đang vui mà.
Ký tên: chủ tịch hội xoắn. Ed!
theanhkkt

[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Stars14

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Sleeping-Old-Dog-icon
Nam Capricorn

Số bài viết : 143
Điểm : 1509261
Ngày sinh : 22/12/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime17/6/2011, 23:17

Xoắn cũng vừa thôi anh em. Không lại mất lòng nhau. cheers
Ký tên: Phó chủ tịch hội xoắn kkt
tkhking

Member Năng Động

Member Năng Động
tkhking

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Panda-icon
Nam Pisces

Số bài viết : 114
Điểm : 135
Ngày sinh : 18/03/1990
Ngề nghiệp : Student
Chăm ngôn : King

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime17/6/2011, 23:35

Giống như giáo sư CT hội Xoắn đã nói!! chúng ta hãy xoắn...xoáy vào vấn đề đi!!
stevenhung

Member Năng Động

Member Năng Động
stevenhung

Nam Pisces

Số bài viết : 122
Điểm : 196
Ngày sinh : 20/03/1990
Ngề nghiệp : Student
Chăm ngôn : Go far away

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime18/6/2011, 21:51

càng xoắn càng xa trọng tâm của topic, pó tay Very Happy
that_true

Member Nhiệt Tình

Member Nhiệt Tình
that_true

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Dolphin-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 154
Điểm : 187
Ngày sinh : 07/11/1988
Ngề nghiệp : catch

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime21/6/2011, 10:15

Em xin xoắn
Nghe anh "Ngô Bảo Châu" chém mà em cứ như được nghe chuyên gia IT chỉ lối đi 1 con đường đây triễn vọng!
Lập trình Web thì bằng C# Neutral Em cứ tưởng phải là ASP.net mới đúng chứ Very Happy C# là thằng lào mới nổi trong lập trình Web à?!
"cho 1 QTM tương lai" là 1 cái gì? Là người hay là 1 nghề. Chú nói cho rõ ràng.
Chú nói ko sợ lập trình, sao nỡ từ bỏ C# mà đú theo PHP thế?
Với lại JavaScritpt chứ ko phải là JavaCripts như chú nói.
Muốn làm 1 thằng IT thì trước tiên phải ghi cho đúng chính tả cái đã, ghi sai mà đòi học người ta nói nguy hiểm.

_
jetvhs

Member Năng Động

Member Năng Động
jetvhs

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Dolphin-icon
Nam Capricorn

Số bài viết : 105
Điểm : 198
Ngày sinh : 13/01/1990
Ngề nghiệp : Sinh Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime21/6/2011, 11:15

that_true đã viết:
Em xin xoắn
Nghe anh "Ngô Bảo Châu" chém mà em cứ như được nghe chuyên gia IT chỉ lối đi 1 con đường đây triễn vọng!
Lập trình Web thì bằng C# Neutral Em cứ tưởng phải là ASP.net mới đúng chứ Very Happy C# là thằng lào mới nổi trong lập trình Web à?!
"cho 1 QTM tương lai" là 1 cái gì? Là người hay là 1 nghề. Chú nói cho rõ ràng.
Chú nói ko sợ lập trình, sao nỡ từ bỏ C# mà đú theo PHP thế?
Với lại JavaScritpt chứ ko phải là JavaCripts như chú nói.
Muốn làm 1 thằng IT thì trước tiên phải ghi cho đúng chính tả cái đã, ghi sai mà đòi học người ta nói nguy hiểm.

_

Tại hạ thật là ngưỡng mộ anh này quá đi Twisted Evil
http://my.opera.com/jetvhs
hotboy

hotboy

Thú CƯng : [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 Hippopotamus-icon
Nam Aries

Số bài viết : 705
Điểm : 1043
Ngày sinh : 21/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime21/6/2011, 13:22

đề nghị close cái này lại đi, các bác càng xoắn càng xa rời cái chủ đề
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?   [Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường? - Page 2 I_icon_minitime

[Thăm Dò]Bạn chọn ngành nào khi ra trường?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» chọn chuyên ngành Hot.. Hot... Hot...
» CÓ AI CHỌN ĐỀ TÀI MÔN CTDL & GT 2 CHƯA?
» Mọi người cùng tham gia G+ nào!
» Ít Bài Tập OOP Cho Anh Em Tham Khảo!
» đi thích đi code thì vào đây tham khảo