Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét!

Diễn đàn chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm về IT và cuộc sống!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Sakura (1124)
Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Vote_lcapVài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Voting_barVài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Vote_rcap 
hotboy (705)
Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Vote_lcapVài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Voting_barVài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Vote_rcap 
Già Làng (373)
con_ca_nho90 (289)
that_true (154)
theanhkkt (143)
phamay (137)
lovelonelyman (134)
o0ovioletstaro0o (128)
stevenhung (122)
Âm - Dương lịch
Clock
Logo
11TH02 Pro!
Liên kết
Tin tức 60s
Tin công nghệ
Thời sự 24h
Game Moblie

Share

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Sakura

Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Stars7
Sakura

Thú CƯng : Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! I-hate-Cats-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 1124
Điểm : 1688
Ngày sinh : 03/11/1990
Ngề nghiệp : IT Student

Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! Empty
Bài gửiTiêu đề: Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét!   Vài mẫu truyện cười cho anh em xả trét! I_icon_minitime11/3/2011, 14:42

Máy phát hiện nói dối
Một nhà khoa học tánh tình hay đa nghi, nên ông ta chế tạo ra robot phát hiện nói dối. Ngày chế tạo thành công, ông đem ra thử con trai.
Cậu con trai vừa đi học về ông ta đem robot ra hỏi:
- Sao con đi học về trễ vậy?
- Con qua nhà bạn mượn sách về học.
Robot phát hiện nói dối, đánh cho cậu con trai một cái.
Ông bố cười:
- Đó con thấy chưa, nói dối là phải chịu phạt. Lúc bằng tuổi con bố không dám nói dối ông nội nửa lời.
Ngay lập tức, robot đạp ông ta một cái bay vô tường.
Người vợ thấy cậu con trai bị đánh đòn đau bèn nói:
- Sao anh làm thế với con, dù sao nó cũng là con anh!
Robot nắm đầu bà vợ, đánh túi bụi.

Biết rồi còn hỏi
Mary hay đi ngang qua một tiệm bán thú nuôi. Có một con vẹt trong tiệm thấy Mary, nó ré lên:
_ Ê, cô kia!
Mary quay lại hỏi:
_ Gì?
_ Cô xấu hoắc!
Mary rất tức giận. Hôm sau, cô đi ngang, con vẹt lại ré lên:
_ Ê, cô kia. Cô xấu hoắc!
Mary tức giận lắm. Chuyện này lặp lại đến lần thứ ba thì Mary không chịu nổi. Cô vào tiệm và nói với chủ tiệm:
_ Con vẹt này xúc phạm tôi. nếu ông không dạy dỗ nó đàng hoàng, tôi sẽ kiện!
Hôm sau, Mary đi ngang qua, con vẹt vẫn ré lên:
_ Ê, cô kia!
Mary quay lại, thách thức:
_ Gì?
Con vẹt cười nham nhở:
_ Cô biết rồi còn hỏi!

Tam Quốc Chí
Tào Tháo, Lưu Bị và Tôn Quyền họp Hội nghị G3, Vua nhà Hán chủ trì. Vua Hán cho các cung nữ cởi trần, bôi nhọ nồi vào ngực, bắt múa đãi các tướng. Cuối cùng, chọn 3 cô đẹp nhất cho ngồi cạnh 3 vị Tào, Lưu, và Tôn. Bỗng đèn đuốc tắt hết. Hồi lâu đèn nến mới sáng lên. Thì thấy tay Tôn Quyền nhọ đen nhẻm, mũi Lưu Bị cũng bị đen.

Vua Hán nghĩ bụng: “Tôn Quyền khua khuắng cả cung nữ của ta, thế nào nó cũng lấy đất Ngô, Lưu Bị ngửi cả cung nữ của ta, thế nào nó cũng lấy Ba Thục, chỉ có Tào Tháo là trung thành với ta!”. Vua Hán bèn khen Tào trung nghĩa. Tào Tháo khoái quá, cười nhe răng. Răng và lưỡi đều đen thui…

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» 100 truyện vui cười vỡ bụng
» Thư Giãn - Truyện một chữ
» Từ 1/9 cắt đường truyền Internet đại lí sau 23 giờ
» Thứ 2 cười 1 chút... cả tuần vui vẻ.....
» Quy trình của 1 cái đám cưới PRO!