Vấn đề tế nhị

Diễn đàn chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm về IT và cuộc sống!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Sakura (1124)
Vấn đề tế nhị Vote_lcapVấn đề tế nhị Voting_barVấn đề tế nhị Vote_rcap 
hotboy (705)
Già Làng (373)
con_ca_nho90 (289)
that_true (154)
theanhkkt (143)
phamay (137)
lovelonelyman (134)
o0ovioletstaro0o (128)
stevenhung (122)
Âm - Dương lịch
Clock
Logo
11TH02 Pro!
Liên kết
Tin tức 60s
Tin công nghệ
Thời sự 24h
Game Moblie

Share

Vấn đề tế nhị

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
PhêPhán

Vấn đề tế nhị Stars16

Nữ Aquarius

Số bài viết : 5
Điểm : 7
Ngày sinh : 29/01/1988

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime1/10/2010, 14:11

mình mới gia nhập thôi nhưng thấy lớp mình như zậy mình bức xúc quá!Các bạn thấy năm nay mình có nên đổi lớp trưởng hay không?
mình nghĩ là nên đổi chứ để vậy hoài không ổn lắm.vì vì vì...chắc các bạn cũng đã biết....hihih...các bạn thấy lời đề nghị này thế nào....
Sakura

Vấn đề tế nhị Stars7
Sakura

Thú CƯng : Vấn đề tế nhị I-hate-Cats-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 1124
Điểm : 1688
Ngày sinh : 03/11/1990
Ngề nghiệp : IT Student

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime1/10/2010, 14:17

Cám ơn bạn đã mạnh dạn đưa ra ý kiến trên Forum này, nhưng làm vậy, mình nghĩ không có ích gì đâu bạn à? (Vì đây đâu phải lần đầu tiên nói về các vần đề tương tự như vậy). Phải tổ chức ra một buổi họp lớp thôi. Chúng ta cùng đặt vấn đề và cùng giải quyết. Như vậy mới ổn được!
Thân!
tkhking

Member Năng Động

Member Năng Động
tkhking

Thú CƯng : Vấn đề tế nhị Panda-icon
Nam Pisces

Số bài viết : 114
Điểm : 135
Ngày sinh : 18/03/1990
Ngề nghiệp : Student
Chăm ngôn : King

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime1/10/2010, 14:22

PhêPhán đã viết:
mình mới gia nhập thôi nhưng thấy lớp mình như zậy mình bức xúc quá!Các bạn thấy năm nay mình có nên đổi lớp trưởng hay không?
mình nghĩ là nên đổi chứ để vậy hoài không ổn lắm.vì vì vì...chắc các bạn cũng đã biết....hihih...các bạn thấy lời đề nghị này thế nào....

sao mà bạn bức xúc dữ vậy...uhm tui đồng ý zới bạn hoàng là cái này phải hợp lớp lại hẳn hoi rồi hỏi ý kiến mọi người chứ nói trên diển đàn cũng không ổn cho lắm ...
that_true

Member Nhiệt Tình

Member Nhiệt Tình
that_true

Thú CƯng : Vấn đề tế nhị Dolphin-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 154
Điểm : 187
Ngày sinh : 07/11/1988
Ngề nghiệp : catch

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime1/10/2010, 14:29

không biết theo bạn thì lớp trưởng mới nên thế nào mới ổn!
Mình không rõ ý bạn cảm thấy sao về lớp trưởng mà cần phải thay đổi >> đây là forum và bạn có thể giấu tên nên cứ nói ra hết như thế mới rõ ràng được chứ bạn cứ "mình nghĩ là nên đổi chứ để vậy hoài không ổn lắm.vì vì vì...chắc các bạn cũng đã biết..." >> thật sự sr mình cũng chả biết không ổn chỗ nào!
Lớp trưởng không nhất thiết phải là người giỏi nhất, chỉ cần có thể làm được điều mà những người khác không thể làm được, chịu khó vì các thành viên khác trong lớp làm đủ thứ việc mà các thấy cô giao phó trong các tình huống trong học tập (Điều này thì bạn ấy đang làm khá tốt!)>> thức tế mà nói, việc giải bài tập, hay làm bài tập các bạn có thể nhờ các bạn giỏi trong lớp >> nếu lớp trưởng là 1 người học giỏi thì mình e họ có thể kham nổi hết tất cả mọi việc >> nếu lớp trưởng hiện thời không thể tiếp tục bạn ấy có thể xin từ chức!
Thực sự với mình từ khi thay lớp trưởng là Huy và bạn ấy hiện đã không còn học thì mình cũng chả quan tâm ai là lớp trưởng nữa, tự thân mỗi người tự lo lấy thôi Smile
>>>>>>>>>>>>Hiện tai mình chưa thấy có điều gì bất cập và cần phải thay ở lớp trương đương nhiệm cả, nếu bạn thấy chỗ nào không ok thì nên nói để cùng giải quyết
hotboy

Vấn đề tế nhị Stars7
hotboy

Thú CƯng : Vấn đề tế nhị Hippopotamus-icon
Nam Aries

Số bài viết : 705
Điểm : 1043
Ngày sinh : 21/03/1990

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime1/10/2010, 14:40

sax cái ông phê phán này giống bên lớp khác qua đây chia rẻ nội bộ lớp tui quá z

Ngay từ cái tên "phê phán " đã nói lên tất cả.

từ 4rum cũ do anh Tùng quản lý đến nay thì thấy ông này "phê phán" k àh.

PhêPhán

Vấn đề tế nhị Stars16

Nữ Aquarius

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime4/10/2010, 09:40

that_true đã viết:
không biết theo bạn thì lớp trưởng mới nên thế nào mới ổn!
Mình không rõ ý bạn cảm thấy sao về lớp trưởng mà cần phải thay đổi >> đây là forum và bạn có thể giấu tên nên cứ nói ra hết như thế mới rõ ràng được chứ bạn cứ "mình nghĩ là nên đổi chứ để vậy hoài không ổn lắm.vì vì vì...chắc các bạn cũng đã biết..." >> thật sự sr mình cũng chả biết không ổn chỗ nào!
Lớp trưởng không nhất thiết phải là người giỏi nhất, chỉ cần có thể làm được điều mà những người khác không thể làm được, chịu khó vì các thành viên khác trong lớp làm đủ thứ việc mà các thấy cô giao phó trong các tình huống trong học tập (Điều này thì bạn ấy đang làm khá tốt!)>> thức tế mà nói, việc giải bài tập, hay làm bài tập các bạn có thể nhờ các bạn giỏi trong lớp >> nếu lớp trưởng là 1 người học giỏi thì mình e họ có thể kham nổi hết tất cả mọi việc >> nếu lớp trưởng hiện thời không thể tiếp tục bạn ấy có thể xin từ chức!
Thực sự với mình từ khi thay lớp trưởng là Huy và bạn ấy hiện đã không còn học thì mình cũng chả quan tâm ai là lớp trưởng nữa, tự thân mỗi người tự lo lấy thôi Smile
>>>>>>>>>>>>Hiện tai mình chưa thấy có điều gì bất cập và cần phải thay ở lớp trương đương nhiệm cả, nếu bạn thấy chỗ nào không ok thì nên nói để cùng giải quyết

toàn là mấy thằng Stupid.. lớp tin học toàn nam không mà không có thằng nào giám cầm đâu để cho một đứa con gái nấm quyền.. nó muốn sai gì thì sai nó muốn làm gì thì nó làm... nó muốn đi trể nghĩ học là quyền của nó ah... ai cho nó cái quyền đó chính chúng mầy chứ ai... thầy cô vào lớp hỏi lớp trưởng đâu...cả lớp nói không biết,...chắc nghĩ ah...chán mấy thằng ăn hại này quá quỵ luỵ con gái ah...đi chết đi
PhêPhán

Vấn đề tế nhị Stars16

Nữ Aquarius

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime4/10/2010, 09:44

hotboy đã viết:
sax cái ông phê phán này giống bên lớp khác qua đây chia rẻ nội bộ lớp tui quá z

Ngay từ cái tên "phê phán " đã nói lên tất cả.

từ 4rum cũ do anh Tùng quản lý đến nay thì thấy ông này "phê phán" k àh.

tao chỉ nói sự thật thôi vì thấy lớp mầy như vậy. về mà mượn váy bận vào đi tụi bây thử vào mấy lớp tin học khác xem lớp trưởng người ta mà học hỏi kìa.tao không phải ghét con gái mà lớp mầy làm chuyện tao thấy chướng mắt quá nếu nó gương mẩu tao cũng chẵng thèm nói làm gì
Sakura

Vấn đề tế nhị Stars7
Sakura

Thú CƯng : Vấn đề tế nhị I-hate-Cats-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 1124
Điểm : 1688
Ngày sinh : 03/11/1990
Ngề nghiệp : IT Student

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime4/10/2010, 10:10

OK! Tôi đồng ý với bạn này, nhưng bạn dùng từ ngữ cho tế nhị 1 tí đi, chính bạn cũng đã bôi nhọa cái Topic bạn lập ra rồi đó. Con trai lớp này toàn làm biếng cả, còn con gái thì tui bất mãn thiệt, chẳng năng động tí nào, có thể là họ chỉ lo cho họ trước, rồi "ai chết mặc bay". Nói chung, bạn thử quan sát xem, cái chức lớp trưởng này, có ai muốn làm đâu chứ! Hix! Nên bạn Phụng đứng ra đảm nhiệm cũng là may lắm rồi đó! Nếu bạn thik, cứ nói thẳng ra, lớp mình sẽ thảo luận và trao lại chức lớp trưởng cho bạn!
that_true

Member Nhiệt Tình

Member Nhiệt Tình
that_true

Thú CƯng : Vấn đề tế nhị Dolphin-icon
Nam Scorpio

Số bài viết : 154
Điểm : 187
Ngày sinh : 07/11/1988
Ngề nghiệp : catch

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime4/10/2010, 11:03

Gửi tặng chú phêphán!
ai không phận sự đừng click, kẻo lại gây sự!
Spoiler:
PhêPhán

Vấn đề tế nhị Stars16

Nữ Aquarius

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime4/10/2010, 16:37

Edward_Thien đã viết:
OK! Tôi đồng ý với bạn này, nhưng bạn dùng từ ngữ cho tế nhị 1 tí đi, chính bạn cũng đã bôi nhọa cái Topic bạn lập ra rồi đó. Con trai lớp này toàn làm biếng cả, còn con gái thì tui bất mãn thiệt, chẳng năng động tí nào, có thể là họ chỉ lo cho họ trước, rồi "ai chết mặc bay". Nói chung, bạn thử quan sát xem, cái chức lớp trưởng này, có ai muốn làm đâu chứ! Hix! Nên bạn Phụng đứng ra đảm nhiệm cũng là may lắm rồi đó! Nếu bạn thik, cứ nói thẳng ra, lớp mình sẽ thảo luận và trao lại chức lớp trưởng cho bạn!
trong 4rum này tui thấy ông này nói chuyện được nè....đồng ý là vậy nhưng tôi không thick như vậy nếu được đề cử tui đề cử thằng Hoàng làm..hoặc thằng Tâm hay thằng Thế Anh gì cũng được...có trách nhiệm zoi lớp...bức xúc quá
hotboy

Vấn đề tế nhị Stars7
hotboy

Nam Aries

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime4/10/2010, 18:17

PhêPhán đã viết:
]

toàn là mấy thằng Stupid.. lớp tin học toàn nam không mà không có thằng nào giám cầm đâu để cho một đứa con gái nấm quyền.. nó muốn sai gì thì sai nó muốn làm gì thì nó làm... nó muốn đi trể nghĩ học là quyền của nó ah... ai cho nó cái quyền đó chính chúng mầy chứ ai... thầy cô vào lớp hỏi lớp trưởng đâu...cả lớp nói không biết,...chắc nghĩ ah...chán mấy thằng ăn hại này quá quỵ luỵ con gái ah...đi chết đi

1/đúng rồi tụi này stupid nên mới ngồi chung lớp với ông
2/tụi này quỳ lụy con gái không dám cầm đầu,nhưng mà ông nên nhớ cũng còn 1 thằng ko quỳ lụy nhưng nó lai sợ mấy đứa con gái nên không dám cầm đầu đó (thằng nào thì tự hiểu đi),không những z mà nó còn sợ tới mức chỉ dám nói trổng với mấy thằng quỳ lụy này mà lại không dám xưng tên,không dám nói với lớp trưởng,
3/lớp trưởng thì chỉ là chức vụ thôi còn việc nghỉ học hay k thì là quyền của người ta,có thằng nào trong đám này (tính luôn ông) dám đứng ra nói trước lớp "tao mà làm lớp trưởng thì tao không bao giờ nghỉ học,không bao giờ đi trể không",thằng nào dám nói thì tao bầu làm lóp trưởng.
4/Bản thân ông nói tụi con trai trong lớp là hèn,là nhụt kêu bận váy thì sao lại bầu thằng Hoàng,thằng Tâm,Thế anh làm lớp trưởng.Không quỵ lụy con gái mà lại đi bầu cho đứa quỵ lụy thì chắc không còn gì để nói.

Nếu ông có bức xúc,có gan thì bửa nào đứng trước lớp nói rõ nguyên nhân,nếu nói đúng tụi này cho ông làm thế Phụng (hay là ông thích cho ai làm cũng được),chứ đừng có giấu tên rồi ngồi đó tự sướng
pig
SkyCR7

Member Năng Động

Member Năng Động
SkyCR7

Nam Leo

Số bài viết : 66
Điểm : 154
Ngày sinh : 10/08/1990

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime4/10/2010, 21:42

PhêPhán đã viết:
Thằng này chắc rảnh ko có j đê làm đây nên mới nói năng biểu hiện cái ngu của mình. Đã lười đã ngu còn tỏ vẻ ta đây nguy hiễm mày là thằng nào ngon nói tên đi. Ngồi đó chém cho nhiều bảo làm lớp trưởng thì đéo đứa nào dám làm có Phụng đứng ra làm giờ còn này nọ?? Làm người ai chả mắc sai lầm đến cha mẹ mày còn vậy mà đòi người khác hoàn hao ah =))
PhêPhán

Vấn đề tế nhị Stars16

Nữ Aquarius

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime5/10/2010, 12:30

VuSky đã viết:
PhêPhán đã viết:
Thằng này chắc rảnh ko có j đê làm đây nên mới nói năng biểu hiện cái ngu của mình. Đã lười đã ngu còn tỏ vẻ ta đây nguy hiễm mày là thằng nào ngon nói tên đi. Ngồi đó chém cho nhiều bảo làm lớp trưởng thì đéo đứa nào dám làm có Phụng đứng ra làm giờ còn này nọ?? Làm người ai chả mắc sai lầm đến cha mẹ mày còn vậy mà đòi người khác hoàn hao ah =))
tao là ông nội mầy nè chứ ai...về mà mượn vấy của mẹ mầy mặt vào đi...cái thằng bám vấy mẹ
hotboy

Vấn đề tế nhị Stars7
hotboy

Nam Aries

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime5/10/2010, 12:38

cái thằng phê phán này nó làm gì mà thích bám váy z ta, mở miệng ra là bám váy
bộ hổi thích bám váy lắm nên gặp ai cũng rủ đi bám váy cho vui.

mở miệng chém gió hay lắm,sao k xưng tên đi
còn k chiều nay thằng nào ngon thì lên lớp đề nghị đổi lớp trưởng đi,nói được nguyên nhân thì tụi tao cho làm.
mấy thằng giấu tên tự sướng nhiều khi nó còn tệ hơn là bám váy nữa

bửa nào thích thì nhắn tin kêu Phụng cho mượn váy mà mặc Very Happy
Sponsored content

Vấn đề tế nhị Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề tế nhị   Vấn đề tế nhị I_icon_minitime

Vấn đề tế nhị

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang